Sanook.com

ติดตาม (Sanook.com)

ติดต่อเรา

ดูแผนที่ขนาดใหญ่ | ดาวน์โหลดแผนที่
  • ธุรกิจโฆษณาระบบออนไลน์

    ติดต่อ : คุณธนวรรณ ชนะดี
    อีเมล์ : Thanawan@topspace.com
    โทรศัพท์ : 02-833-3000 ต่อ 1055
  • ทรัพยากรบุคคลและธุรการ

    ติดต่อ : คุณปริษฐา ศรีเจริญ
    อีเมล์ : Paritha@tencent.co.th
    โทรศัพท์ : 02-833-3000 ต่อ 5001
  • พัฒนาผลิตภัณฑ์และพันธมิตรทางธุรกิจ

    ติดต่อ : คุณดารินธร ศรีสมวงศ์วัฒนา
    อีเมล์ : Darintorn@tencent.co.th
    โทรศัพท์ : 02-833-3000 ต่อ 2200
  • ประชาสัมพันธ์และสื่อสารองค์กร

    ติดต่อ : คุณพรรณวลัย กิจบุรินทร์
    อีเมล์ : Panwalai@tencent.co.th
    โทรศัพท์ : 02-833-3000 ต่อ 2234
  • บัญชีและการเงิน

    ติดต่อ : ภูษณิศา เกตุแก้ว
    อีเมล์ : Phusanisa@tencent.co.th
    โทรศัพท์ : 02-833-3000 ต่อ 4001
  • สอบถามข้อมูลทั่วไปหรือแจ้งปัญหาด้านบริการ

    อีเมล์ : Feedback@tencent.co.th
    โทรศัพท์ : 02-833-3000
    Fax : 02-833-3113